Wani lokaci ne yafi dacewa ya huta cikin baden-bacin-bacin rai?

Anonim

Halin canjin yanayi Baden-Baden, yana ba masu yawon bude ido a duk duniya don jin daɗin kyawawan halayensa duk shekara. Mafi ƙaruwar matafiya a Baden-Baden ya fara daga watan Mayu kuma ya ƙare ne kawai a watan Oktoba. Don haka yana biye da karamin ɗan kamawa, wanda ya har ya zama farkon lokacin hutu na hunturu.

Wani lokaci ne yafi dacewa ya huta cikin baden-bacin-bacin rai? 7968_1

Kamar yadda cikin biranen shakatawa, farashin hutu a Baden-Baden sama yayin ayyukan masu yawon bude ido. A lokaci na yau da kullun, anan da farashin sun saba sosai, wanda za'a iya kiransa har zuwa ɗan karɓa. Hutun bazara a Baden-Baden - Wannan ba kawai wasu manyan nishaɗi ba ne, kamar yadda mutane da yawa ke nan tare da manufar gyara lafiyarsu.

Wani lokaci ne yafi dacewa ya huta cikin baden-bacin-bacin rai? 7968_2

Anan akwai tushen Radon na Radon Chloride-sodium, wanda ya ɗaukaka ƙarin paracls da kadarorin waɗannan rayar da ke ɗauka duk sauran. Idan ka kwatanta matakin sabis, sabis da farashin dukkan abubuwan jin daɗi, to, hutawa na warkewa a cikin baden-baden, zaka iya kiran m da tare da farashi mai mahimmanci.

Wani lokaci ne yafi dacewa ya huta cikin baden-bacin-bacin rai? 7968_3

Tun da yake akwai kusan zafi mai gajiya anan, to, a kan tafiya, ba tare da tsoro ba za ku iya ɗaukar yara da manya iyayensu. Manya na iya inganta lafiyarsu a Baden-Baden, da kuma tsaron gida zai karaya rigakafi.

Kara karantawa