Huta a Miami: Ribobi da Cons. Shin ya cancanci zuwa Miami?

Anonim

Kwanan nan, Miami ya shahara ga duk Amurka da Turai. Bai yi daidai da shi da babba ba. Yanzu yanayin ya canza ɗan lokaci. Sauran a Miami ba za a iya kiran kasafin kudi ba, amma tsada sosai shi ma ba zai yiwu a kira shi ba.

Huta a Miami: Ribobi da Cons. Shin ya cancanci zuwa Miami? 61572_1

A wurin shakatawa ya shahara, godiya ga rairayin bakin teku da yashi mai tsabta da kuma chic taguwar. Ruwan raƙuman ruwa ne waɗanda ke jan hankalin yawon bude ido da ƙasashen da suke son hawa kan allon. Rashin daidaituwa na Miami sun haɗa da kasancewar Shark a cikin bakin teku, ba maɗaukaki ba, amma yawan raƙuman ruwa. Lokacin shigar da ruwa, ƙasa mai yashi tana farawa kai tsaye daga ƙarƙashin ƙafafun. Koma baya ga ma'adinai, zaku iya ƙara cewa a cikin abubuwan gani ne. Da rana a cikin Miami, har yanzu yana kawo rayuwa, amma tare da zuwan Twilight a kan titi zaka iya haduwa da wakilan negroid kawai.

Huta a Miami: Ribobi da Cons. Shin ya cancanci zuwa Miami? 61572_2

Daga jan hankali, ya kamata Chicas din da ke cikin taurari na Hollywood. Waɗannan gine-ginen suna tare da yankin rairayin bakin teku kuma a matsayin mai mulkin, kusan duk shekara zagaye, tafi don haya. Abinci mai tsada a cikin gidajen cin abinci na gida, don haka siyan zai fi kyau a cikin shagunan.

Huta a Miami: Ribobi da Cons. Shin ya cancanci zuwa Miami? 61572_3

Kara karantawa