Shin ya cancanci kasancewa tare da yara su huta a cikin Koblevo?

Anonim

Ina bin ra'ayin cewa don nishaɗi tare da yara a yau, tunda Crimea bai cancanci yin la'akari ba, daga dukkan wuraren shakatawa na Black teku mafi dacewa kuma ana fin fifita shi ne ga Koblevo. Akwai dalilai da yawa game da wannan. Zan fara daga rairayin bakin teku da kanta. Da fari dai, wannan shine yashi wanda yara ya dace da yara don su duka nishaɗi don nishaɗi kuma a matsayin kayan caca. Tafiya galibi kyakkyawa ce, akalla kwatanta shi da rawar jiki. Rana rana a cikin teku mai ladabi, wanda shima yake da muhimmanci. A teku a cikin manufa, har ma a cikin sauran wuraren shakatawa na Yankin, lokacin da aka tsarkaka, kuma idan akwai algae. Amma wannan shine bayan kananan guguwa, da kuma jellyfish wanda ya bayyana ga dalilan kawai a gare su. Wasikun wasanni a cikin mizali iri ɗaya ne a cikin dukkan wuraren shakatawa da kuma a cikin tsari iri ɗaya, don manya da yara.

Shin ya cancanci kasancewa tare da yara su huta a cikin Koblevo? 5821_1

Idan muka yi magana game da kayan otal da kuma nishaɗin nishaɗi, to, tabbas suna da nau'ikan daban-daban. Wasu suna da kyau don yara masu nishaɗi, wasu ba su da yawa, amma kusan dukansu akwai yara da filaye, inda yara zasu iya yin lokaci. A zahiri, ba mutane da yawa otal-otal suna da animation, amma akwai irin wannan. Ba zan iya faɗi game da komai ba, amma alal misali, musamman, zaku iya raba bayanai game da ɗayansu. Ana kiranta 'Elysium' '.

Shin ya cancanci kasancewa tare da yara su huta a cikin Koblevo? 5821_2

Wannan kyakkyawan sabuwa ne da otal din zamani tare da duk abubuwan more rayuwa don cikar da kwanciyar hankali. Akwai wurin shakatawa tare da reshe na yara, filin wasan yara tare da wasu baƙi, abin da ke cikin wannan rana tare da ƙananan baƙi tare da wasanni daban-daban, don haka, da Nishaɗi, yiwuwar iyaye su huta.

Shin ya cancanci kasancewa tare da yara su huta a cikin Koblevo? 5821_3

Don masauki a wurin, akwai ɗakuna da kuma raba wajisza. Rooms kyawawan wurare ne kuma, a nufin, zaku iya sanya karin gadaje biyu ko cribs. Amma ga abincin abinci, abinci da sauran abinci na farko za a iya ba da umarnin ta aikace-aikacen. Af, ga yara akwai kujeru na musamman don ciyarwa, wanda babban ƙari ne. Matsayin otal yana da ban sha'awa, yana cikin gandun daji da warin teku da ƙanshin ciyawar.

Shin ya cancanci kasancewa tare da yara su huta a cikin Koblevo? 5821_4

Mita ɗari daga otal ɗin, ba zai iya ƙara zama kaɗan ba, amma an gyara otal na bakin teku, wanda ana cikin tsari koyaushe.

Rakunan suna da kyau spacious, tare da kyawawan kayan daki da duk abin da kuke buƙata, gami da firiji, kwandishan da sauran kayan aikin gida. Mai gamsuwa da gidan wanka da ɗakin bayan gida. Dukkanin fasalolin otal bai kamata a canza, kawai na nuna cire abin da zai iya jawo hankalin masu hutu tare da yara ba.

Shin ya cancanci kasancewa tare da yara su huta a cikin Koblevo? 5821_5

Wani kuma na wannan otal din yana da kusanci ga gidan shakatawa na ruwa ', wanda shine mafi girma a Kudancin Coast. Labari ne kimanin mita 1500 daga otal. Iri ɗaya kuma zuwa wurin shakatawa '' Rodeo ''. Ba zan yi magana game da wurin shakatawa na ruwa da kansa ba, ba zan yi magana ba tsayi, a cikin labarin "akwai cancantar zuwa KoBlevo" Akwai lokacin da harbe-canjin bidiyo a cikin wurin shakatawa, inda kanku zai iya ganin fa'idarsa da jan hankali. A cikin wannan labarin, farashin don ziyarar ruwa ana fentin. Ina tsammanin yara za su yi farin ciki da shi. Amma ga nishaɗin nishaɗin "Rideo Park", to, akwai abubuwan jan hankali da yara da manya. Da yawa isa kuma su lissafa komai ba ma'ana ba, zan faɗi game da wasu. Waɗannan su ne bijistan ƙwayoyin halitta da dawakai waɗanda ke buƙatar za a kiyaye su a matsayin jarumawa waɗanda suke ga manya da ƙanana,

Shin ya cancanci kasancewa tare da yara su huta a cikin Koblevo? 5821_6

Manyan harbi, tare da nau'ikan makamai, daga ƙamus da darts, zuwa bindigogi na pnumatic. Kyautar da ta yi nasara tana lashe a cikin alamar ko jefa. Kuna iya kunna mini golf a cikin "ƙauyen Indiya". Wannan wasa ne mai ban sha'awa ga yara da manya. Bugu da kari, akwai hanya ta musamman ga hawa kan kekuna na quad, kuma waɗanda za su iya hawa manyan "kyaututtuka na" waɗanda za su sami karin lambobin tunawa da "Redeks daga" Rodeo Park ". Don mafi yawan jin daɗi, zaku iya hawa kan dawakai na ainihi.

Shin ya cancanci kasancewa tare da yara su huta a cikin Koblevo? 5821_7

To, ba hutu a cikin Keblevo da yara, ƙidaya kan cewa aƙalla kwana biyu dole ne ku ci gaba da samun nishaɗi daga ziyarar '' rodeo Park '' Orbit ''. Amma da nan zan iya kwantar da hankalinka nan da nan ba za ka yi nadama wadannan kwanaki biyu ba, akasin haka, yi hutunku da yawa.

Da kyau, zaku iya ƙara game da hutu tare da yara a wannan wurin shakatawa, akwai shakka kuma wasu nishaɗi da na manta da cewa tana da ra'ayin gaba ɗaya na Koblevo. Kamar yadda na ce, ba duk otal da otalcts suna nufin hutun yara masu aiki ba, don haka lokacin zabar kowane otal, yana da mahimmanci don ganin duk zaɓuɓɓuka don ganin dukkan zaɓuɓɓuka don ganin dukkan zaɓuɓɓuka don ganin duk azzalumai.

Amma ga zabi na lokacin nishadi, to lokacin da kakar kanta ba ta daɗe ba, a cikin watanni uku zuwa hudu, amma don hutawa ne don zabi watan Yuli-Agust, lokacin da iska da teku suke da dumi sosai , da yaran suna soyayya cikin ruwan teku. Babban abu shine kada ku bar su da kanka a cikin teku ba a tsare kuma bi kariyar rana. Kuma idan muka yi magana game da yara na makarantan makarantar makarantun, to ina tsammanin zaɓi mafi kyau shine lokacin hutu shine farkon Satumba. A wannan lokacin, har yanzu yana da matukar dumin dumin ruwa, wanda yake cikin iska, wanda yake cikin iska, amma yana rage yawan masu yawon bude ido, da kuma safiya, da yamma da yamma lokacin barci shine mahadi wani ɓangare na yanayin ranar da bai cancanci ya rabu ba har ma a lokacin sauran.

Shin ya cancanci kasancewa tare da yara su huta a cikin Koblevo? 5821_8

Ina so in lura da wani notance da kwari da yamma na rana, wanda a wasu wuraren shakatawa, kuma wataƙila a cikin Koblevo, kawai ku ɗauki. Misali, kan yankin Otal din '', wannan matsalar tana wanzu. Wataƙila an haɗa wannan da wurin otal din, wanda yake cikin pines, saboda haka yana da mahimmanci la'akari da wannan gaskiyar da kariya daga jari kan sauro.

Af, a cikin Killlevo, akwai wata tattaunawa game da gina Dolpinarium na yau da kullun, ana iya ƙara shi zuwa wuraren nishadi na wurin shakatawa a nan gaba. Yin hukunci ta hanyar ci gaban wannan yankin, ba lallai ne ya jira dogon lokaci ba.

Kara karantawa