A ina zan ci gaba da zama a Chalkidiki? Nasihu don yawon bude ido.

Anonim

Don fahimtar wane yanki don hutawa a kan Chalkidiki ya zaɓi, yana da daraja kaɗan don ci gaba da kasancewa a kan fasalin ƙasa. Ya ƙunshi ƙasa uku ko har yanzu ana kiransu "'Ya'yan yatsunsu na shafin yanar gizo. Idan ka kalli katin, sai ya yi kama da wani tsari. An kira yatsa na farko Carasandra, na biyu na Sihonia na biyu, na uku a uku. Nan da nan ya cancanci yin bayani game da motsa jiki. Wannan yana rufe wa yawon shakatawa na yankin. Ga manyan masu tsaron gida na Girka. Yana kama da ƙasa a cikin ƙasar inda akwai wasu mutane kawai sannan ta hanyar visas na musamman. Atsi za a iya gani daga bene na jirgin ruwan yawon shakatawa wanda ke gudana a gefen tekun. Sai kawai don ku iya ganin gidajen adawa ta Taron, waɗanda ke nuna cewa St. Paneteleimon yana kama da kyau sosai kuma ba tare da izini ba.

Cassandra biyu da Sihonia suna buɗe wa masu yawon bude ido. Wannan shine mafi mashahuri yankin yawon bude ido na nahiyar na Girka. Ta halitta duk yanayin kyakkyawan zaman lafiya a bakin Tekun AEGan.

A ina zan ci gaba da zama a Chalkidiki? Nasihu don yawon bude ido. 50797_1

A ina zan ci gaba da zama a Chalkidiki? Nasihu don yawon bude ido. 50797_2

Me ya fi kyau - Casandra ko Sithaon? 'Ya'yanmu "biyu suna da fa'idodinsu. Kowannensu yana da ƙananan garuruwa masu yawon shakatawa ko ƙauyuka waɗanda akwai adadi mai yawa na otalan kwalliya, tare da kyakkyawan aiki. Kungiyoyin Hotels sun bambanta gaba ɗaya. Akwai taurari 2, kuma akwai gidaje tare da jiyya na Spa, ɗakin tausa da sauran "Charms". Don sabis da wurin da muke, a zahiri, biya. Otal din a cikin mafi girma bangare basu da yawa. A Girka, akwai wasu ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwan da suke daidaita kasancewar a yankin ƙanana ƙanana. Hakanan akwai ƙuntatawa akan zurfinsu. Sabili da haka, sau da yawa tafkin a cikin mutane uku da biyar taurari suna da daidai. Otal din otal dan kadan ne kuma yawanci babu bakin teku. Ga Girka, wannan ba banbanci bane, amma doka ce. Abun rairayin bakin teku suna birni, yayin da suke da tsabta da kyawawan abubuwa kuma da yawa daga tutoci mai launin shuɗi alama, suna bayar da tsarkakakken su daga rairayin bakin teku da ruwan teku. Kuma ruwa a cikin teku teku mai tsabta ne da gaske. Wannan kuma ya shafi Cassandra da Sihonia. Na huta a cikin tayin duka. Wannan jin daɗinsa, kamar yadda daga wannan teku ta ban mamaki, Ban ƙara ɗanɗana ba. Kasancewa cikin sauran ƙasashe masu kyau, duk da haka, na tuna da teku anan Chalkidiki.

Kowane ƙauye ko gari inda za ku huta cikin hanyarku. Suna ƙanana, amma mai dadi sosai. Ko ta yaya komai yana nan a gida. Locals suna maraba da abokantaka. Ka lura da yadda babu sabis da aka tsara ayyukan su, kada ku kira cikin shagunan cin kasuwa. Da yawa daga cikinsu suna magana ne na Rasha - saboda mutane da yawa daga ƙasashen tsoffin USSR.

Menene banbanci tsakanin Cassandra daga Teamonia? Ina mafi kyau? Cassandra shine mafi m wuri. Anan ne yawanci lokacin matasa da kuma yawon bude ido saboda dalilin cewa mai hankali yana da yawancin darekra, disos. Akwai da yawa daga cikinsu don Neo Califer, Hancioti. Af, ƙauyen Haniotti yana ɗaya daga cikin sananniyar wuraren hutu a Casandra. Ina matukar son wannan ƙauyen ne. Ya kasance sau uku kuma ya same shi daidai sosai.

A ina zan ci gaba da zama a Chalkidiki? Nasihu don yawon bude ido. 50797_3

Huta a otal daban-daban. Ga waɗanda suke so su sami kyakkyawan sabis, Ina iya bayar da shawarar white-farin otal Elinaotel apolamare.

A ina zan ci gaba da zama a Chalkidiki? Nasihu don yawon bude ido. 50797_4

Otal mai kyau ga sabbin abubuwa da waɗanda suke son yin hutu na soyayya. Akwai rairayin bakinka, a kan yankin na mashaya da disco. Gaskiya ne mazaunan garin sun zo nan. A cikin teku, otal a buɗe. Idan kuna shirin hawa kan ƙasar, to ya kamata ku sha wahala don sabis. Kuna iya zama a "Treshka". Ina son "Cosma na Olympic".

Wannan Hotel na Gidan Run gida, waɗanda kansu ke aiki a ciki kuma suna da tsananin biye da tsari, tsabta da ingancin sabis. Babu gunaguni. Ciyar da babban lokaci. Ya zo nan ya kwana kuma sauran lokacin ko dai a teku ko a tafiye-tafiye. Yana da minti uku daga teku. Tekun Municipal, mai tsabta. Da kusa ya kasance Rental na kwalaye, masu sikelin, catamarans. Duk nishadi don nishaɗin zuwa teku. Daga rairayin bakin teku zaka iya ganin ƙarshen Sehoniya. Ina tsammanin otal zai dace sosai ga matasa. Opelsarfin zaɓuɓɓuka masu kyau don nishaɗi a cikin Hanoti - Hanioti Gran Hotel, Sursuras da Pegasuus. "Treshki" da "hudu" kyawawan abubuwa ne da inganci da farashi. Nau'in iko don zaɓar daga. Cikakken jirgi ko rabin jirgin sun zabi ku. A karo na farko da ya cika alkawarin da aka samu a wurina shi yana da superfluous. Af, gabaɗaya Turai ta motsa tsawon lokaci akan HB. Babu wanda ya hau hutu don sulhu, kamar yawancin masu yawon bude ido na Rasha. Idan ba ku a otal kuma galibi kuna shirin barin, to, ku ji kyauta don ɗaukar HB. Da kyau, idan kun ji rauni, zaku iya cinye a cikin cafe. Kudin kowane mutum shine kusan Yuro 10-15, ko zaka iya siyan samfurori a cikin manyan kantin ka.

Kyakkyawan hutu sosai a cikin Casasandra a cikin Neo Colotcory. Ba kamar sabanin rairayin bakin teku ba anan suna yashi. Bugu da kari, garin ya shahara kamar "Groly Firly Firstise". Idan kana son da kuma shakata ka sayi mayafin furen Girka - kuna nan. Ba zai zama dole ba don yin tafiye-tafiye mai tsawo zuwa Castor ko inna na Katerini a gashin gashi. Ana iya siyarwa ana siye anan, yayin hada kyakkyawan yanayin zama kuma babu ƙarancin siye.

A Sehonia, hutawa shine mai tsayi. Yawancin lokaci ana ba da shawarar wannan sashin na Chalkidikov ga waɗancan yawon buɗe ido waɗanda suke son yin shuru da Sirrin. Anan zaka samu. Mafi mashahuri garin shine metamorphosis. Akwai kyawawan rairayin bakin teku masu yashi. A Sehonia da dabi'a kadan kadan, fiye da kan Cassandra. A nan, a zahiri, duk bambanci. Ba zan iya faɗi inda kuka fi so ba. Wataƙila a kan Cassandra, saboda ya huta sau uku, da kuma kan Sithonies sau ɗaya.

Amfanin Cassandra shima cewa idan an tsara ku ta hanyar balaguro, alal misali, a cikin meto, ɗan fari "kusa da" yatsa "kusa da Sihoniya. Sitonia kawai wasa ce.

A kan Chalkidiki, zaɓi tare da wurin da yake da girma. Ta hanyoyi da yawa, ingancin sauran ya dogara da kanmu da halinmu. Yana da kyau a huta da kyau da manya da yara. Kyakkyawan yanayi, tafiye-tafiye masu ban sha'awa da kuma masu arziki, waɗanda zasu ba ku tarihin wayewa da tsohuwar fa'idodin da aka tsara waɗanda aka sauke lokacin tsufa. Tabbas, akwai komai a Girka!

Ba shi yiwuwa a zama kawai akan allidictics. Wanda ya ziyarta anan, lalle tabbas zai dawo. Ba na dawo da shekarar farko ba. Na yanke shawarar canza shugabanci. Na bar na huta zuwa wata ƙasa da kuma duk lokacin da aka sake ganin Girka. Wannan game da abubuwa da yawa ne.

Kara karantawa