Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe?

Anonim

Mun huta a cikin tashar ƙarfe a tsakiyar Yuli, a tsakiyar lokacin hutu. Ba na son in faɗi cewa ina son sauran, amma kuma babu koti mara kyau kamar irin wannan. Idan kayi kokarin bayyana halinmu ga wannan kauyen - komai shine meddiocre. Matsakaicin tafiyar kwandunan.

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_1

Zauna a cikin Saigon Sisho. Daidaitaccen kafa. Roomsakunan suna da sarari, tsabta, tare da ingantaccen kwandishan. Dakin yana da mafi ƙarancin sabis - firiji da talabijin. Kuma farashin ba "ciging" bane, 100 UAH. kowane mutum.

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_2

Bayan haka, idan kun fahimci babban abin hutu, wannan shine wuri mai gamsarwa da sanadi. A lokacin da za a yi rayuwa cikin nutsuwa, to, a kan sauran, ƙananan matsaloli gaba ɗaya suna rufe idanunku ko duban su da kyakkyawan fata.

Yanayin wurin shakatawa yana da daraja. Rana mai zafi, sanyaya teku. Gaskiya ne, a cikin 'yan kwanaki na farko akwai jellyfish a cikin teku (quite da yawa), yaron ya ki iyo.

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_3

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_4

Kwanakin 3 na ƙarshe na teku kaɗan ne ya lalace. " A cikin wannan yanki, ana mamaye kwarara da yawa. Tekun ya zama sanyi, digiri 15, kodayake a cikin rana +35. Kuna iya haɗuwa tare ko kaɗan ko ƙasa, amma yaron bai zama tilas ba, yana iya yin rashin lafiya. Don haka, yana shirin jirgin zuwa wannan wurin shakatawa, ya zama dole don yin la'akari da wannan abin mamaki. Endarshen Yuli, farkon watan Agusta, tekun fure algae yakan faru a cikin teku. Saboda haka, ba mu ji irin wannan wari mara dadi ba, sai dai algae kansu masu ban sha'awa ga tudu. A bayyane yake a bayyane akan rairayin bakin teku na kyauta, inda tsaftacewa yake sosai kuma yana da ƙasa sosai.

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_5

Jiran bakin teku na gwamnati tsoro ne. Masa, (dukda cewa babu komai a tankuna tsayawa kowane mita 20-30). Masu hutu kansu da kansu suna jin kunya, don haka kawai zamu zarga kansu.

Mutane a bakin rairayin bakin teku - kar a tura. Don shakatawa a can tare da yaro ba zai iya zama da magana - ambaliyar ruwa ba.

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_6

Maimakon iska na teku - hayaki mai shan sigari da wari daga shrimp, soyayyen masara da kifi tare da giya. Ba rairayin bakin teku ba, sai ku ci abinci tare da dukkan dandano.

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_7

Jama'a suna yawo masu siyar da kowane irin "kyawawan abubuwa 'na rashin fahimta a cikin awa ɗaya da aka riga aka gundura. Bayan ranar farko ta irin wannan "hutawa", rairayin bakin teku da muka dakatar da halartar. Kula da rairayin bakin teku mai yawa (8 UAH.). A can kuma mafi tsabtace kuma babu m masu siyarwa. Takin bakin teku - Snow-farin da farin da kananan bawo. Ka tafi ba shi da daɗi.

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_8

Babies na iya taka leda a cikin yashi, ba ji tsoron sigari na wani ko fakitoci na sel tare da tsabtace kifi. Kuma idan kun tashi da wuri, zaku iya sha'in wasan dolphins a cikin teku. Suna iyo kusan bakin gaci kanta, mutane ba sa tsoro kwata-kwata. Idan baku yin la'akari da isasshen teku mai sanyi ba, zaku iya iyo tare da dabbobin ruwa. Ba ku da ikon hawa ko hawa kan dabbobin ruwa, ba shakka (ba a cikin dolphinariums bayan duk), amma ji da cewa waɗannan kyawawan dabbobi masu ta kusa da ku, suna ba da kyakkyawan kyakkyawan motsin zuciyar motsin zuciyarmu.

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_9

Eli da gaske masoyi da soyayyarsa, zaku iya zuwa mafi kusancin rairayin bakin teku, wanda yake kusa da ajiyar. Yanayin ba a taɓa Yanayi ta hanyar wayewar kai ba, teku ta fi yawa. Amma nesa. Tare da kananan yara za su yi wuya su samu.

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_10

Kilomita 20 daga ƙauyen akwai maɓuɓɓugan ruwa, ukunsu uku. A cikin tushen, zazzabi ne +45 - +65 digiri. Yi iyo a cikinsu kawai ni'ima, amma in ba haka ba - komai kamar koyaushe. Ba a tunanin tare da cikakken sakaci. Kuɗi don yin iyo ba ƙarami ba (50 UAH), da kuma wanke datti mai warkarwa - tiyo tare da ruwan sanyi. Babu wani ɗakin, babu bayan gida, babu wayewa. Kawai wani tiyo na tsawon mita uku, kuna son kaina - ba kwa so. A lokaci guda, kowa da kowa a ciki.

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_11

Dare mai ban tsoro.

Mun ciyar da duka biyu a gidan ɗakuna, kuma ba kusa da ɓallaka ba a cikin gidan abinci ba daidai ba "Istanbul". Farashin kuɗi suna da kyau dimokiradiyya. Abinci, har ma yaro yana da amsawa.

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_12

Idan kun shimfiɗa kuɗi, sai ya juya cewa mun ciyar da abincin rana (na manya biyu da yaro ɗaya) kimanin hryvnia ɗaya (wannan ne farkon, na biyu, salatin, patty tare da compote).

Alamar ƙasa "tashar jiragen ruwa" A'a, amma akwai isasshen Daren dare. Har ma da wuce haddi.

Babban adadin kafe, gidajen abinci, discos dare. Ina bayar da shawarar ziyarci Bambinos Nightclub, kyakkyawan shiri, kiɗan agogo. Ga yara, daidaitaccen tsarin nishaɗi (rami, trampoline, tayoyin, lilo).

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_13

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_14

Kawai isa.

A gare mu, kammalawa ba shi da wata ƙasa - idan kuna da inda za ku tafi tare da yara, to (don iri-iri) a tashar jiragen ruwa na ƙarfe za'a iya tafiya. Amma an biya yara ta tekun, ba kawai nishaɗin mafarkin dare ba.

Me yakamata ku jira daga nishaɗin cikin tashar ƙarfe? 4279_15

Kuma teku kawai ga yara a wannan wurin shakatawa ba su da yawa.

Sabili da haka, tafiyar kwando na yau da kullun.

Kara karantawa