Shin ya cancanci zuwa Koh Rong?

Anonim

A tsibirin Kambodiya zuwa Rong, ya cancanci ci gaba da yawon shakatawa, idan kun kasance mai yawon shakatawa mai yawon shakatawa da taron masu yawon bude ido da aka haɗa da Sihanoukville. Zuwa Rong, da yawa yana tunatar da wuraren da shahararren fim "rairayin bakin teku" tare da Leonardo Di Caprio. Guda ɗaya na daji guda ɗaya da wayewar wayewarsa, farin farin yashi mai kama da sitaci, ƙaramin abu da kintsattse, abin mamaki da tsabtataccen m da ruwa mai tsabta na siamese bay. Saboda na ƙarshen, an zaɓi wannan wurin ta hanyar ruwa da masoya masu ƙyalli. Ganuwa ya kai mita 15-20! Idan duk wannan shine ranku, to, kuna kan Koh Rong. Wane abu ne mafi kyau a yi sauri, saboda wani lokaci da suka gabata wannan tsibiri ya fara yin jagoranci. Shirye-shiryen Cambodian (kuma wataƙila Russia, jin daɗin gina masu saka hannun jari a Cambodia), gina nan 'yan otal da filin wasan golf, har ma da ... Filibs. A ƙarshe wannan zai kashe yanayin budurwa ta budurwa kuma zai sanya shi wurin shakatawa ba tare da wani raisin, wanda a ciki ba ne.

Shin ya cancanci zuwa Koh Rong? 3519_1

Kuna iya daidaitawa a cikin Bungalow a wannan lokacin a cikin Koh Ronga, wanda ya isa wannan kwararar yawon bude ido waɗanda suka ziyarci tsibirin. Farashin kuɗi don daidaitawa ya dogara da yawan sabis ɗin da ke ba masu mallakar. Yi shawa da wutar lantarki? Ya riga ya yi sanyi zuwa Rong, wanda ke nufin farashin zai kasance daga 20 zuwa dala na Amurka. Ba sa son ruwan zafi da wutar lantarki? Ba matsala, Mr. Jones Bungalow (Expatat Finn) yana buɗe muku. Dala 15 a rana kuma kuna jin daɗin sauran a cikin salon Robinson Cruzo. Gabaɗaya, komai shine ɗan tsufa kuma tare da yara ba zan je a nan ba.

Shin ya cancanci zuwa Koh Rong? 3519_2

Idan ka kawo zare kudi tare da aro, to, magana game da Koh Ronda a cikin bitebe za'a iya rubuta:

- mafi karancin mutane;

- kisan kai mai kyau;

- yashi mai ban mamaki da teku.

Amma a cikin mummunan daidaituwa zai hada da irin waɗannan labaran:

- Rashin amsoshi saba wa yawon bude ido;

- adadi mai yawa na gidajen ƙarfe wanda wani lokacin ya fito daga wani wuri.

P.S. Haka ne, saboda wasu dalilai koh wani lokaci ana kiran har yanzu tsibirin Monkey. Me yasa bai bayyana ba, basu da yawa a can.

Kara karantawa