Bayani mai amfani ga waɗanda ke zuwa Singapore

Anonim

Haɗin intanet da Haɗin waya a Singapur

Intanet

Cafes na yanar gizo da yawa suna cikin birnin. A Singapore, samun dama ga Intanet na samar da manyan masu ba da manyan masu ba da izini guda biyu - "nutsarwa" da "Cyberway Pte"; A yanar gizo Zaka iya zuwa duk wani laburare, gidan abinci, kulob, cibiyar cin kasuwa da sauran wuraren jama'a. Ana sauƙaƙe hanyar haɗin haɗin gwiwa da zaran yana yiwuwa - ya rage kawai don yin rijista tare da mai ba da saƙo na Singapore, kuma zaku iya yin rajista tare da hanyar sadarwa.

Bayani mai amfani ga waɗanda ke zuwa Singapore 18801_1

Sadarwar tarho

Singapore tana aiki da irin waɗannan masu aiki azaman "Singlel", "SchoverBUB", yayin da aka samar da tsarin sadarwa "GSM 3G / 900/1800" GSM/1800 "an ba da lambar sadarwa. Yankin data na masu aiki shine ɗaukacin yankin tsibirin. Duk lambobin hannu suna da lambobi iri ɗaya - yana iya zama ko dai "010", ko "011".

Gabaɗaya, kira a Singapore, da kuma amfani da damar Intanet ba aiki da yawa. Kuna iya amfani da harajin titi kawai, wanda aka sayo katin tarho na musamman. Ana sayar da irin wannan katunan tare da darajar maras muhimmanci na 2.5 da 10 ana siyar da dala na kasuwanci a cikin cibiyar kasuwanci, kantin sayar da kaya ko ta wasiƙa. Tsohon idones tsohuwar kuɗin kuɗin kuɗin tsabar kuɗi don cents goma.

Tattaunawa a cikin birni ta wurin wayar tarho shine ayoyin goma a cikin minti uku. Wani lokaci a cikin ɗakin na biya na iya yin tuntuɓe akan na'urar "Gida ƙasar kai tsaye", wanda ke ɗaukar biya "AT & T" ko "WT".

Mafi arha zaɓi shine don kira daga injin wayar. Don yin kira a ƙasashen waje, dole ne ku fara kiran kira "001". Fiofts na jama'a suna farawa "1800".

Bayani mai amfani ga waɗanda ke zuwa Singapore 18801_2

Halin Sihiri da Singapore

Singapore wani yanki ne inda babu wasu masu aikata masu aikata laifukan shari'a. Koyaya, wannan baya nufin zaku iya barin akwati ba tare da haɗari ba tare da kulawa ba.

Cimma karamin adadin laifi a Singapore an taimaka da gabatarwar mutane masu wahala. Zan tsaya a kan wannan batun a daki-daki, tunda "godiya" na cikin gida, wanda ba ya san wasu abubuwan da ba su da yawa, haɗarin yawon shakatawa don samun kuɗi. Anan babban cin tara kudade don marasa laifi da alama.

Haka kuma, yayin aiwatar da wasu, ƙarami a cikin fahimtarmu, kanananiyar take hakki, zaku iya kasancewa da amfani a tuna da kai, "ya yi gargadi".

Shan iska

Shan taba a cikin Singapore mai cutarwa ba kawai don lafiyar ku ba, har ma da aljihu - mafi cutarwa fiye da ko'ina. Bayan haka, idan kun faɗi akan shan sigari a wani wuri na jama'a, dole ne ku sanya kusan dala dubu na gida (wannan shine mafi yawan Amurkawa bakwai).

Datti

Gashi datti a kan tituna, kamar a Rasha, ba za ku ma ba ku ba. Yana fuskantar wata ƙuruciya da ɗari biyar na gida. Kama wannan karo na biyu - zaka iya zuwa cikin gorlle. Yana da sha'awar cewa irin wannan gum da aka fi so a Singapore haram, saboda haka zaku sha wahala a lokacin zama a cikin wannan halin.

Hali akan hanyoyi

Hargitsi a cikin filin zirga-zirgar hanya ba shi da ƙarfi fiye da yadda yake a wasu nau'ikan aiki mai mahimmanci. Misali, ba ku ɗaure bel ɗin wurin zama ba ko ya koma hanya a cikin wuri mai ban mamaki - da haɗarin biyan kuɗi na kimanin dala ɗari biyar na Sinawa ɗari biyar. Don haka ga tsari ...

Bayani mai amfani ga waɗanda ke zuwa Singapore 18801_3

Sadarwa tare da wasu

Haruffa, sweaats kuma ba a sake maraba da barazanar da a Singapore ba. Hukuncin da zai iya tsammanin ku idan akwai game da keta wannan ƙura uku dala dubu uku.

Game da kwayoyi

Yanzu mafi ban dariya. Ga waɗannan baƙi na ƙasar, wanda zai yi tunanin ɗaukar magunguna a nan ko amfani da su a Singapore, yana barazanar a bayan grille. Wannan shi ne mafi kyawun yanayi, kuma a sharrin da suke jiran hukuncin kisa ba tare da haƙƙin da zai iya nema ba.

O ... iska

Baya ga dokar da ta yi matukar wahala, masu yawon bude ido a Singapore yakamata su ji tsoron irin wannan maganganun da ke cikin jirgin ruwa - suna da matukar ƙarfi a nan. Irin waɗannan abubuwan suna cikin kowane gini, don haka zai zama da amfani tare da yaƙi na Singapore don samun wani abu daga jaka mai dumi a cikin jaka domin bai isa ya kama sanyi ba.

Kafin tafiya zuwa Singapore, shirya kanku Inshorar Likita ta Duniya . Idan baku yin haka, a wurin "a yanayin" dole ne ku ciyar sosai. Bai shafi sabis ɗin "na gaggawa" ba - an ba kowa kyauta, har ma baƙi.

nan biyu na wayoyin gaggawa na gaggawa Kawai idan harka: Hugar gaggawa da Gidan Kariya- "995", 'yan sanda - "999".

Bayanai kan ofishin jakadancin Rasha a Singapur

Ofishin jakadancin hukumar Rasha a Singapore yana tare da: Singapore, 51, Nassim Road. Tuntuɓi Tel.: "+65 62 32" . Akwatin gidan waya: "[email protected]".

Kara karantawa